shafi

samfur

(TP) Kaset na gwajin jini na syphilis

Takaitaccen Bayani:


  • Farashin FOB:US $0.5 - 9,999 / yanki
  • Yawan Oda Min.5000 inji mai kwakwalwa/Oda
  • Ikon bayarwa:100000 Pieces/Pages per month
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Farkon Ganewar Kasti Kit ɗin Gwajin Jini na Syphilis TP

    1

    TAKAITACCEN

    Babban hanyar gano kamuwa da cuta tare da TP ana amfani da shi don in vitro qualitative detection of Syphilis (TP) Antibody a cikin jinin ɗan adam gabaɗaya, ruwan magani ko samfuran plasma.Hanyar zinarekuma zai iya ba da sakamako a cikin mintuna 15.

    AMFANI DA NUFIN

    Gwajin Mataki ɗaya na TP shine haɓakar Colloidal Gold,.A asibiti, ana amfani da wannan samfurin musamman don gano cutar ta Treponema pallidum.Wannan samfurin na ma'aikatan lafiya ne kawai.

    KA'IDAR HANYA

    Samfurin yana ɗaukar ƙa'idar sanwici na antigen biyu.Lokacin da samfurin ya ƙunshi Treponema pallidum antibody, Treponema pallidum antibody a cikin samfurin yana amsawa tare da colloidal gold labeled-syphilis recombinant antigen 1 a kan dauri pad don samar da labeled antigen-antibody hadaddun.Rukunin yana da chromato-graphed gaba ta hanyar aikin capillary kuma an kama shi ta hanyar recombinant syphilis antigen 2 mai rufi akan yankin ganowa (T line) na membrane na nitrocellulose, kuma band ja ya bayyana.Ana ci gaba da zayyana hadaddun chromatograph zuwa sama, kuma alamar gwal na kajin lgY colloidal zinariya an kama shi da goat anti-chicken lgY antibody wanda aka lullube akan yankin kula da ingancin (layin C) na membran nitrocellulose, kuma band ja ya bayyana.Lokacin da abun ciki na nazari a cikin samfurin ya kasance ƙasa da ƙananan iyakar ganowa, yankin ganowa (T line) baya haɓaka launi.

    BABBAN KASHI

    1.Test kushin, akayi daban-daban kunshe a cikin aluminum tsare jakar (1piece / jaka, 1/5/10/25/50yanki (s)/kit)

    2. Bambaro na filastik da za a iya zubarwa (1picce / jaka, 1/5/10/25/50 yanki (s) / kit)

    3.Jakar sharar magani (1picce/bag,1/5/10/25/50 piece(s)/kit)

    4.Instruction manual (1 kwafi/bag,1 kwafi/kit)

    Lura: Abubuwan da ke cikin kits na lambobi daban-daban ba su canzawa.

    ZABI BANGASKIYA

    口Sample diluent (1 guda/jaka,1/5/10/25/50 yanki(s)/kit)

    口 Barasa auduga kushin (1 guda/jaka,1/5/10/25/50 yanki(s)/kit)

    口 Alurar tarin jini (1 guda/jaka, 1/5/10/25/50 yanki(s)/kit)

    KAYAN DA AKE BUKATA AMMA BA'A SAMU BA

    Ingantattun sarrafawa da mara kyau (akwai a matsayin wani abu dabam)

    MATSAYI & KWANTA

    Ya kamata a adana marufi na asali a cikin busasshiyar wuri a 4-30 ℃ kariya daga haske, kuma kar a daskare.

    GARGADI DA TSIRA

    Kayan ya tsaya tsayin daka a cikin ranar karewa da aka buga akan lakabin.Ya kamata a yi amfani da kushin gwajin a cikin l hour a ƙarƙashin yanayin 4-30 ℃ da zafi <65% bayan an cire jakar jakar aluminium.Ana ba da shawarar yin amfani da shi nan da nan a ƙarƙashin yanayin zafi mai zafi ko yanayin zafi.

    MISALI TATTAUNAWA DA AJIYA

     1. Samfurin tarin 1.1 Dukan Jini: Yi amfani da bututun maganin ƙwanƙwasa jini don tarin jini ko ƙara maganin ɗigon jini zuwa bututun tara jini.Heparin, EDTA, da sodium citrate anticoagulants za a iya amfani da su.1.2 Serum/plasma;Ya kamata a raba maganin jini da plasma da wuri-wuri bayan an tattara jini don guje wa hemolysis.

    2. Samfurin ajiya

    2.1 Jini duka;Ana amfani da bututun da ake amfani da su don tattara jini, kuma na kowaza a iya amfani da anticoagulants;idan duka samfuran jini ba za a iya amfani da su nan da nan baTarin, ana iya adana su a 2-8 ° C na kwanaki 3, kuma samfuran ba za a iya daskarewa ba.

    2.2 Serum / Plasma: Ana iya adana samfurin a 2-8 ℃ na kwanaki 7, kuma ya kamata ya zamaadana a -20 ℃ don dogon lokacin ajiya.

    3.Only wadanda ba hemolyzed samfurori ya kamata a yi amfani da.a sake yin misali.

    4 Dole ne a maido da samfuran firiji zuwa zafin jiki kafin gwajin.Thesamfuran daskararre ya kamata a narke gaba ɗaya, a sake dumama su, kuma a gauraye su daidai kafinamfani.Kar a daskare kuma a narke akai-akai

    HANYAR ASSAY

    1) Yin amfani da ɗigon filastik da aka rufe don samfurin, ba da digo 1 (10μl) na Dukan Jini / Serum / Plasma zuwa samfurin madauwari na katin gwajin.

    2) Ƙara digo 2 na Samfurin Diluent zuwa samfurin da kyau, nan da nan bayan an ƙara samfurin, daga diluent vial (ko duk abin da ke ciki daga ampul gwajin guda ɗaya).

    3) Fassarar sakamakon gwaji a minti 15.

    微信图片_20230317135004_00

    Bayanan kula:

    1) Aiwatar da isassun adadin diluent samfurin yana da mahimmanci don ingantaccen sakamakon gwaji.Idan ba a lura da ƙaura (jikawar membrane) a cikin taga gwajin bayan minti ɗaya, ƙara digo ɗaya na diluent zuwa samfurin rijiyar.

    2) Sakamakon tabbatacce zai iya bayyana da zarar minti ɗaya don samfurin tare da manyan matakan rigakafin TP.

    3) Kar a fassara sakamakon bayan mintuna 20

    KARANTA SAKAMAKON JARRABAWA

    1)M: Duka band ɗin gwajin ja mai ja da jajayen jajayen riguna suna bayyana akan membrane.Ƙarƙashin ƙwayar ƙwayar cuta, mafi raunin ƙarfin gwajin.

    2) Korau: Ƙwararren jajayen kulawa kawai yana bayyana akan membrane.Rashin ƙungiyar gwaji yana nuna sakamako mara kyau.

    3)Sakamakon mara inganci:Yakamata a kasance a koyaushe a kasance a cikin yankin sarrafawa, ba tare da la'akari da sakamakon gwajin ba.Idan ba a ga rukunin sarrafawa ba, ana ɗaukar gwajin mara inganci.Maimaita gwajin ta amfani da sabuwar na'urar gwaji.

    Lura: Yana da al'ada don samun ƙungiyar sarrafawa ta ɗan haske mai ƙarfi tare da samfurori masu ƙarfi sosai, muddin ana iya gani sosai.

    IYAKA

    1) Sai kawai bayyananne, sabo, cikakken jini mai gudana kyauta /Serum / Plasma za a iya amfani da shi a wannan gwajin.

    2) Sabbin samfurori sun fi kyau amma ana iya amfani da samfuran daskararre.Idan samfurin ya daskare, yakamata a bar shi ya narke a tsaye kuma a duba ko yana da ruwa.Dukan Jini ba zai iya daskarewa ba.

    3) Kada ku tayar da samfurin.Saka pipette kusa da saman samfurin don tattara Samfurin.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    samfurori masu dangantaka